Yadda Ake FaceTime Ba Tare da WiFi ba: Facetime shine shirin hira na bidiyo na farko na Apple. Ya kasance a kusa tun daga iPhone 4 lokacin da za a iya amfani da Wi-Fi kawai.

Amma, lokacin da ya fito da iPhone 4, Kuna iya Facetime ba tare da Wi-Fi ba, kuma duk abin da kuke buƙata shine bayanan wayar salula na 3G ko cibiyar sadarwar 4G.

Babu bambanci tsakanin amfani da Facetime tare da Wi-Fi ko bayanan wayar hannu, sai dai ba shakka, don farashi. Idan kuna da bayanai da yawa akan shirin ku na bayanai, za ku iya amfani da shi ba tare da damuwa ba. Koyi yadda ake amfani da Facetime koda babu siginar Wi-Fi.

Contents

Yadda Ake Aiki

Facetime koyaushe zai ba da fifikon Wi-Fi akan bayanai daga salon salula. Idan kana haɗi zuwa cibiyoyin sadarwa biyu, app zai yi amfani da Wi-Fi, kuma bayananku ba za su yi tasiri ba. Domin aikace-aikacen kiran bidiyo ne, kana bukatar ka sani cewa Facetime yana cinye bayanai da yawa.

Ba kwa buƙatar damuwa idan kuna kan tsare-tsaren bayanai marasa iyaka. Idan tsarin bayanan ku yana da iyaka, dole ne ku san yadda ake amfani da bayanan ku. Idan kun wuce amfanin bayanan ku, za a iya caje ku da yawa a ƙarshen wata.

Ba zai yiwu a dakatar da Facetime daga ba da fifikon haɗin Wi-Fi ba idan akwai ɗaya. Amma, idan kun kasance a wurin da ba shi da Wi-Fi.

Kuna iya ba da damar amfani da bayanan salula don ci gaba da amfani da Facetime. Idan kun wuce iyakar bayanai kuma ba za ku iya amfani da bayanan salularku ba, gano wuri tare da Wi-Fi don ci gaba da amfani da Facetime.

Yadda ake kunna ko kashe bayanan salula don Facetime?

A ƙasa akwai wasu matakan da kuke buƙatar ɗauka akan iPhone ko iPad don ba da damar bayanan wayar hannu ta Facetime:

  1. Lokacin da kake kan allon gida na iPad ko iPhone, danna kan Saituna app.
  2. Danna alamar koren salon salula a cikin zazzagewar menu.
  3. Gungura ƙasa zuwa yankin bayanan salula ɗin ku lokacin da kuke kan allon salula. Nemo Facetime a cikin jerin aikace-aikace. Zamar da darjewa zuwa dama don kunna shi.

Daga yanzu, za ku kasance cikin damar yin da karɓar kiran Facetime ta hanyar haɗin Intanet akan wayarka. Idan kun canza tunanin ku a kowane lokaci, yi daidai da abin da kuma kashe wayar hannu data for Facetime sa'an nan matsar da slider naka hagu.

Abin da za ku yi Idan Ba ​​za ku iya yin Kiran Facetime ba

Abubuwa iri-iri na iya yin kuskure, hana damar yin ko karɓar kiran Facetime. Don farawa, Facetime ba zai iya ƙyale kira daga duk ƙasashe da yankuna ba. Bugu da kari, wasu dillalai basa goyan bayan kiran Facetime. Jerin jigilar jigilar kayayyaki na Amurka da ke ƙasa.

Kiran facetime bazai yi aiki akan iPads ba, iPhones da kuma iPhones, iPads har ma da iPod Touch. Idan kana haɗi ta amfani da Wi-Fi, fara da haɗin Intanet ɗin ku kuma duba cewa na'urar sadarwar ku tana aiki.

Idan kun lura wani abu baya aiki, tuntuɓi mai bada sabis na intanit. Idan kana amfani da bayanan wayar hannu zuwa Facetime, tabbatar da cewa kuna cikin yanki mai sigina mai kyau.

Har ila yau,, tabbatar kun kunna Facetime azaman fasalin Tacewar zaɓi, baya ga antimalware da kuma shirin riga-kafi. Hakanan zaka iya kashe waɗannan matakan tsaro don ganin ko batun ya ci gaba.

Bincika cewa Facetime da aikace-aikacen kyamarar ku suna da duk wasu izini masu dacewa. Bude Saitunan na'urar ku, Lokacin allo, Keɓantawa da Ƙuntataccen abun ciki, da Aikace-aikace da aka Halatta.

Har ila yau,, sau biyu duba adireshin imel da lambar da ka jera akan Facetime. Matsaloli tare da kiran Facetime na iya faruwa sau da yawa daga saita kwanan wata da saitunan lokaci da hannu. A cikin menu na Saituna, zaɓi Gaba ɗaya Zaɓi Kwanan wata da Lokaci kuma tabbatar da an kunna Saita ta atomatik.

The Go-To Gyara

Idan Facetime baya aiki akan bayanan waya ko wayar hannu, bi mafi na kowa matakai gyara matsaloli a kan iOS na'urorin. Sake yi ko dai your iPhone ko iPad farko. Wannan madaidaicin bayani yawanci yana gyara duk batutuwa.

Har ila yau,, Tabbatar cewa na'urarku ta zamani ce kuma kun shigar da sabon sigar iOS da aka shigar. Kuna iya gwada yin kiran waya ta yau da kullun ta amfani da wayarka, sai ku canza zuwa Facetime follow. Tabbatar lura cewa babu isar da kira da ake samu akan Facetime.

Idan Facetime baya aiki tare da bayanan salula, za ka iya gwada sauyawa zuwa Wi-Fi idan kana da dama. Hakanan zaka iya gwada amfani da bayanan salula idan ba za ka iya yin kiran Facetime ta amfani da Wi-Fi ba.

sa'an nan, za ku iya sake saita saitunan ku zuwa saitunan tsoho. Danna kan Saituna app, zaɓi Gaba ɗaya sannan Sake saiti, sannan daga karshe, Sake saita duk Saituna. Wannan yana sake saita na'urarka zuwa saitunan masana'anta kuma yana iya magance matsalolin Facetime.

Facetime Ba tare da Wi-Fi ba

Wasu wurare ba a rufe su da siginar Wi-Fi, don haka kuna buƙatar amfani da Facetime akan bayanan salula. Tabbatar cewa mai bada sabis na wayar hannu yana kan hanyar sadarwa mai ƙarfi a cikin ƙasa baki ɗaya. Idan kuna iya samun siginar 3G mai ban sha'awa ko mafi ƙarfi na 4G, to ba kwa buƙatar Wi-Fi.

Tabbatar cewa kun sayi ingantaccen tsarin bayanai, don haka ba kwa buƙatar damuwa game da iyakar bayanan ku. Shirye-shiryen da ke ba da mafi kyawun bayanai sun fi tsada. Koyaya, sun cancanci kudin. Matafiya waɗanda ke zaune a yankunan karkara suna buƙatar ƙarin bayanai fiye da sauran mutane.

Shin kun taɓa gwada Facetime ta amfani da bayanan wayar ku? Idan haka ne, me yasa kuka zaba don cika wannan? Wane sabis kuke biyan kuɗi a halin yanzu, kuma wane shiri kuke da shi yanzu? Bari mu san ƙarin a cikin maganganun lardin ƙasa.

Yadda ake amfani da FaceTime akan salon salula akan iPhone (Jagora tare da hotuna)

Ana amfani da na'urar: iPhone 6 Ƙari

Sigar software: iOS 9.1

Ku sani cewa amfani da FaceTime ta hanyar haɗin wayar salula na iya cinye yawancin bayanan ku daga tantanin halitta. Ya danganta da saurin hanyar sadarwar salula wacce aka haɗa ku da ita, gwaninta na iya zama maras amsa ko a hankali.

FaceTime yana samuwa ne kawai ta hanyar haɗin wayar salula akan iPhone 4S ko kuma daga baya, iPhone 4S ko kuma daga baya, da kuma iPad na 3rd Generation ko kuma daga baya. Baya ga amfani da bayanai masu yawa akan cibiyoyin sadarwar salula da bayanai, Amfani da FaceTime ba tare da WiFi ba zai iya amfani da baturin ku da sauri.

Mataki 1: Matsa gunkin Saituna.

Yi amfani da FaceTime akan wayar salula akan iPhone

Mataki 2: Zaɓi zaɓin salon salula kusa da saman allon.

Zaɓi zaɓin salon salula kusa da saman allon

Mataki 3: Gungura ƙasa kuma danna maɓallin dama na FaceTime don kunna shi.

Kuna iya amfani da FaceTime ba tare da WiFi ba idan maɓallin hagu na FaceTime kore ne kuma an sanya shi a daidai wurin.. FaceTime akan wayar salula yana kunna a hoton da ke ƙasa.

iphoner amfani facetime ba tare da wifi ba

Da zarar kun san yadda ake amfani da FaceTime ta amfani da WiFi tare da iPhone ɗin ku, zaku iya daidaitawa da kowane aikace-aikacen da ke cikin wannan jerin don ba ku damar amfani da bayanai akan hanyar sadarwar wayar hannu.

Koyawa ta ci gaba a kasa, tare da ƙarin cikakkun bayanai kan yadda ake canza saitunan FaceTime don bayanai akan na'urar ku ta iOS.

Karin bayani akan Yadda ake Amfani da FaceTime Ba tare da Wifi akan Na'urorin Apple ba

Kamar yadda labarin da ke sama ya nuna, Idan kuna tambaya ko zaku iya amfani da FaceTime ta amfani da WiFi akan iPhone da iPad kawai, mafita shine. FaceTime koyaushe yana samuwa lokacin da aka haɗa shi zuwa cibiyar sadarwar WiFi kuma yana ba da damar aikace-aikacen suyi aiki koda akan na'urorin salula.

Lokacin daidaita saitunan wayar hannu akan na'urarka, kuna iya bincika wasu abubuwa, kamar watsa shirye-shiryen bidiyo. Waɗannan sabis ɗin na iya cinye bayanai da yawa ta na'urorin hannu tunda yawanci ana samun su akan WiFi azaman tsoho.

Hakanan ana iya saita sauran na'urorin iOS don yin ko ɗaukar kiran FaceTime, ciki har da iPad da iPod Touch. A ce na'urarka tana da haɗin wayar salula. In haka ne, zaka iya amfani da Saituna, bude Saituna app, danna Cellular, sannan canza saitunan FaceTime don ba ku damar yin ko karɓar kiran FaceTime akan hanyar sadarwar salula akan na'urar kuma..

Shin kun yi amfani da bayanan wayarku fiye da kima a cikin watan, kuma yanzu kun damu da tsadar kima? Hanya ɗaya don tabbatar da cewa ba ku amfani da bayanan da ke kan wayarku ita ce kashe ta gaba ɗaya.

Wannan shine mafi kyawun zaɓi idan kuna kusa da isa iyakar ku akan alawus ɗin ku na wata-wata, kamar yadda zai iya hana ku barin iPhone ɗinku yayi amfani da bayanan wayarku don saukar da imel ko bincika gidan yanar gizo ko ɗaukar duk wani aiki da zai iya ƙara yawan amfani da bayanan salula kowane wata..

Amfani da bayanan wayar hannu don yin kiran FaceTime bai keɓanta da aikace-aikacen FaceTime ba. A ce kana da wani aikace-aikacen da ke ba da damar kiran bidiyo. In haka ne, Hakanan ana buƙatar ku ba da izinin fasalin bayanan wayar salula na app idan kuna buƙatar shiga intanet amma ba ku da damar haɗin Wi-Fi.

Babu takamaiman bayanan wayar salula na iPhone FaceTime wanda ke ba ku damar yin kira ta amfani da kiran FaceTime, ko ma taron sauti na FaceTime, ba tare da amfani da bayanan da ke cikin shirin ku ba.

Ko da kuna amfani da tsarin mara iyaka, ƙila za ku kasance ƙarƙashin iyaka akan amfani da bayanai inda mai ba da waya zai fara iyakance adadin bayanan da Apple iPhone ke karɓa akan hanyoyin sadarwar salula..

Tambayoyi

Zan iya FaceTime akan iPhone ta ba tare da Wi-Fi ba?

Yi amfani da FaceTime ko da babu haɗin WiFi ko ƙananan haɗin gwiwa. Yi kiran bidiyo tare da dangin ku, abokai ko abokan aiki a duk lokacin da kuke so!

Ta yaya zan FaceTime tare da bayanan salula?

Idan kuna shirin amfani da FaceTime akan na'urorin salula da mara waya, tabbatar da cewa Amfani da bayanan salula yana kunne don FaceTime. Kewaya zuwa Saituna, danna Cellular ko Mobile Data, sannan kunna FaceTime. Lokacin da kake kan iPad, za ka iya ganin saituna > Bayanan salula. Danna Saituna sannan FaceTime kuma tabbatar cewa an kunna FaceTime.

Kuna iya kira ba tare da Wi-Fi ba?

Ana karɓar katunan kuɗi ba tare da amfani da bayanai ba. Ana samun app ɗin don na'urorin iOS da Android, Mac, Windows, da Linux. Kiredit ɗin yana ba ku damar yin kira har zuwa mutanen da ba su da app ɗin. Kiran waya yana ba da izinin yin kira ta hanyar WiFi da kira kyauta ba tare da intanet ba.

Me yasa ba zan iya yin kiran FaceTime ba tare da Wi-Fi ba?

A bi da bi, Kuna iya gwada amfani da bayanan salula idan ba za ku iya yin kiran Facetime ta amfani da WiFi ba. A karshe, za ka iya canza saitunan ku zuwa saitunan tsoho. Danna kan Saituna app, zaɓi Gaba ɗaya sannan Sake saiti sannan Sake saita Duk Saituna. Wannan yana sake saita na'urar ku zuwa saitunan masana'anta kuma yana iya magance matsalar Facetime ɗin ku.

Data Yana Amfani da FaceTime?